Nefndir og ráð

Héraðsnefnd: 2014-2018
Ágúst Sigurðsson
Þorgils Torfi Jónsson
Margrét Harpa Guðsteinsdóttir

Varamenn:
Sólrún Helga Guðmundsdóttir
Haraldur Eiríksson
Sigdís Oddsdóttir

Stjórn Odda bs (gegnir einnig hlutverki fræðslunefndar sbr. samþykktir)
Þorgils Torfi Jónsson, formaður
Egill Sigurðsson
Sólrún Helga Guðmundsdóttir
Margrét Harpa Guðsteinsdóttir
 
Varamenn:
Haraldur Eiríksson
Yngvi Karl Jónsson
Elín Grétarsdóttir
 

Skipulags- og umferðarnefnd Rangárþings: 2014-2018 (sjá nánar hér um skipulagsmál)
Þorgils Torfi Jónsson, formaður
Haraldur Eiríksson
Anna María Kristjánsdóttir
Yngvi Karl Jónsson
Margrét Harpa Guðsteinsdóttir

Varamenn:
Hulda Karlsdóttir
Sævar Jónsson
Sólrún Helga Guðmundsdóttir
Yngvi Harðarson
Steindór Tómasson

Erindisbréf skipulags- og umferðarnefndar

Atvinnu- og menningarmálanefnd: 2014-2018
Sólrún Guðmundsdóttir, formaður
Hugrún Pétursdóttir
Heimir Hafsteinsson
Yngvi Harðarson
Jóhann Björnsson

Varamenn:
Sigríður Theódóra Kristinsdóttir
Sigrún Leifsdóttir
Sindri Snær Bjarnason
Guðjón Gestsson
Gunnar Aron Ólason

Erindisbréf atvinnu- og menningarmálanefndar

Íþrótta- og tómstundanefnd: 2014-2018
Sindri Snær Bjarnason, formaður
Hjördís Brynjarsdóttir
Erna Sigurðardóttir
Guðjón Gestsson
Jóhanna Hlöðversdóttir

Varamenn:
Sigríður Theódóra Kristinsdóttir
Þórhallur Svavarsson
Lovísa Sigurðardóttir
Yngvi Karl Jónsson
Björgvin Reynir Helgason

Erindisbréf Íþrótta- og tómstundanefndar

Félagsmála- og barnaverndarnefnd:2014-2018
Særún Sæmundsdóttir, formaður
Hafdís Garðarsdóttir

Varamenn:
Anna María Kristjánsdóttir
Borghildur Kristinsdóttir

Umhvefisnefnd: 2014-2018
Anna María Kristjánsdóttir, formaður
Hjalti Tómasson
Lilja Þrúðmarsdóttir
Sigdís Oddsdóttir
Borghildur Kristinsdóttir

Varamenn:
Sævar Jónsson
Helena Kjartansdóttir
Íris Björk Sigurðardóttir
Magdalena Przewlocka
Jóhann Björnsson

Erindisbréf Umhverfisnefndar

Brunavarnir Rangárvallasýslu bs: 2014-2018
Ágúst Sigurðsson

Stjórn Lundar, hjúkrunar- og dvalarheimilis: 2014-2018
Drífa Hjartardóttir
Hjalti Tómasson
Margrét Harpa Guðsteinsdóttir

Varamenn:
Anna María Kristjánsdóttir
Kristinn Guðnason
Magnús H. Jóhannsson

Stjórn Suðurlandsvegar 1-3 ehf: 2014-2018
Hulda Karlsdóttir, formaður
Guðrún Elín Pálsdóttir
Ágúst Sigurðsson
Yngvi Karl Jónsson
Þröstur Sigurðsson

Varamenn:
Haraldur Eiríksson
Sindri Snær Bjarnason
Gunnar Aron Ólason

Samgöngu- og fjarskiptanefnd: 2014-2018
Engilbert Olgeirsson, formaður
Sævar Jónsson
Gyða Árný Helgadóttir
Steindór Tómasson
Jóhann Björnsson

Varamenn:
Teitur Haraldsson
Íris Björk Sigurðardóttir
Erna Sigurðardóttir
Þröstur Guðnason
Jóhanna Hlöðversdóttir

Erindisbréf samgöngu- og fjarskiptanefndar

Hálendisnefnd: 2014-2018
Sigurgeir Guðmundsson, formaður
Guðlaug Berglind Guðgeirsdóttir
Magnús H. Jóhannsson

Varamenn:
Kristinn Guðnason
Ingvar P. Guðbjörnsson
Borghildur Kristinsdóttir

Erindisbréf Hálendisnefndar

Fjallskilanefnd Rangárvallaafréttar 1 fulltrúi (nytjaréttarhafar tilnefni hina 2): 2014-2018
Ingimar Grétar Ísleifsson

Varamaður:
Steinn Másson

Fjallskilanefnd Landmannaafréttar 1 fulltrúi (nytjaréttarhafar tilnefna hina 2): 2014-2018
Kristinn Guðnason

Varamaður:
Jón Gunnar Benediktsson

Búfjáreftirlitsnefnd Rangárvallasýslu:
Erlendur Ingvarsson

Til vara:
Kjartan Magnússon

Samráðsnefnd Rangárþings ytra og Ásahrepps (3 aðalmenn og 3 varamenn): 2014-2018
Sólrún Helga Guðmundsdóttir
Haraldur Eiríksson
Yngvi Karl Jónsson

Varamenn verði varamenn hreppsráðs

Stjórn Húsakynna bs: 2014-2018
Fulltrúar Rangárþings ytra eru 
Ingvar P. Guðbjörnsson
Steindór Tómasson

Varamenn:
Haraldur Eiríksson
Jóhanna Hlöðversdóttir

Stjórn Strandarvallar ehf:
Fulltrúi Rangárþings ytra er Þorsteinn Ragnarsson

Fannst þér efnið á síðunni hjálplegt?