Nefndir og ráð

Til þess að senda erindi á formenn nefnda skal senda póst á ry@ry.is með titlinum b.t. "viðkomandi formaður".

Atvinnu- og menningarmálanefnd 2018-2022

Sólrún Helga Guðmundsdóttir formaður
Hugrún Pétursdóttir
Hrafnhildur Valgarðsdóttir
Guðbjörg Erlingsdóttir
Anna Vilborg Einarsdóttir

Til vara:
Dagur Ágústsson
Anna Wojdalowicz
Jóhanna Hlöðversdóttir
Arndís Fannberg

Erindisbréf atvinnu- og menningarmálanefndar

Brunavarnir Rangárvallasýslu bs 2018-2022

Hjalti Tómasson
Til vara:
Yngvi Harðarson

Félags- og barnaverndarnefnd 2018-2022

Hrafnhildur Valgarðsdóttir
Arndís Fannberg
Til vara:
Lovísa Sigurðardóttir
Guðbjörg Erlingsdóttir

Fjallskilanefnd Holtamannaafréttar 2018-2022

Sævar Jónsson

Til vara:

Sigfús Davíðsson

Fjallskilanefnd Landmannaafréttar 2018-2022

1 fulltrúi (nytjaréttarhafar tilnefna hina 2):

Kristinn Guðnason

Til vara: Jón Gunnar Benediktsson

Fjallskilanefnd Rangárvallaafréttar 2018-2022

1 fulltrúi (nytjaréttarhafar tilnefni hina 2):

Steinn Másson

Til vara:

Sigríður Heiðmundsdóttir

Hálendisnefnd 2018-2022

Sigurgeir Guðmundsson formaður
Guðlaug Berglind Guðgeirsdóttir
Magnús H. Jóhannsson

Til vara:
Kristinn Guðnason
Drífa Hjartardóttir
Anna Vilborg Einarsdóttir

Héraðsnefnd 2018-2022

Ágúst Sigurðsson
Björk Grétarsdóttir
Margrét Harpa Guðsteinsdóttir

Varamenn:
Haraldur Eiríksson
Hjalti Tómasson
Yngvi Harðarson

Íþrótta- og tómstundanefnd 2018-2022

Björk Grétarsdóttir formaður
Erna Sigurðardóttir
Guðmundur Jónasson
Jóhanna Hlöðversdóttir
Sigdís Oddsdóttir

Til vara:
Sindri Snær Bjarnason
Ína Karen Markúsdóttir
Hrafnhildur Valgarðsdóttir
Bjartmar Steinn Steinarsson
Björgvin Reynir Helgason

Erindisbréf Íþrótta- og tómstundanefndar

Samgöngu- og fjarskiptanefnd 2018-2022

Engilbert Olgeirsson formaður
Sævar Jónsson
Helga Fjóla Guðnadóttir
Borghildur Kristinsdóttir
Viðar Steinarson
Til vara:
Gyða Árný Helgadóttir
Teitur Haraldsson
Hrafnhildur Valgarðsdóttir
Jóhanna Hlöðversdóttir
Bjartmar Steinn Steinarsson

Erindisbréf samgöngu- og fjarskiptanefndar

Samráðsnefnd Rangárþings ytra og Ásahrepps 2014-2022

Sólrún Helga Guðmundsdóttir
Haraldur Eiríksson
Yngvi Karl Jónsson

Varamenn eru varamenn byggðarráðs

Skipulags- og umferðarnefnd Rangárþings 2018-2022

Haraldur Eiríksson formaður
Hulda Karlsdóttir
Sævar Jónsson
Margrét Harpa Guðsteinsdóttir
Yngvi Harðarson

Til vara:
Björn Stefánsson
Helga Fjóla Guðnadóttir
Hjalti Tómasson
Steindór Tómasson
Gunnar Aron Ólason

Erindisbréf skipulags- og umferðarnefndar

Sjá nánar hér um skipulagsmál

Stjórn Húsakynna bs 2018-2022

Fulltrúar Rangárþings ytra eru
Hjalti Tómasson formaður
Steindór Tómasson
Til vara:
Björk Grétarsdóttir
Yngvi Karl Jónsson

Stjórn Lundar, hjúkrunar- og dvalarheimilis 2018-2022

Valtýr Valtýsson formaður
Hjalti Tómasson
Yngvi Karl Jónsson
Til vara:
Björk Grétarsdóttir
Hugrún Pétursdóttir
Yngvi Harðarson

Stjórn Odda bs 2018-2022
(gegnir einnig hlutverki fræðslunefndar sbr. samþykktir)
Björk Grétarsdóttir, formaður
Haraldur Eiríksson
Margrét Harpa Guðsteinsdóttir
 
Varamenn:
Ágúst Sigurðsson
Hjalti Tómasson
Steindór Tómasson
 

Stjórn Strandarvallar ehf. 2014-2018

Fulltrúi Rangárþings ytra er

Stjórn Suðurlandsvegar 1-3 hf 2018-2022

Björk Grétarsdóttir
Ágúst Sigurðsson
Yngvi Karl Jónsson
Til vara:
Haraldur Eiríksson
Hugrún Pétursdóttir
Gunnar Aron Ólason

Umhverfisnefnd 2018-2022
Hjalti Tómasson formaður
Lilja Þrúðmarsdóttir
Anne Bau
Guðbjörg Erlingsdóttir
Anna Vilborg Einarsdóttir
Til vara:
María E. Ingvarsdóttir
Helga Fjóla Guðnadóttir
Sindri Snær Bjarnason
Sigdís Oddsdóttir
Borghildur Kristinsdóttir
 

Erindisbréf Umhverfisnefndar

 

 

 

 

Fannst þér efnið á síðunni hjálplegt?